Thông số kỹ thuật 3320GHD-4-INT
| Model | Honeywell Vuquest 3320GHD-4-INT |
| Đầu đọc mã vạch | Area Image (838 x 640 pixel array) |
| Tốc độ đọc | >270 cm/s (106 in/s) at focal point |
| Scan Angle | Horizontal: 42.4°, Vertical: 33° |
| Kết nối hệ thống | USB, RS232, and Keyboard Wedge |
| Focal Point | 127mm (5˝) |
| Print Contrast | 20% minimum reflectance difference |
| Độ phân giải (Max) | Up to 10 cm/s (4 in/s) for 13 mil UPC at optimal focus |
| Kích thước | 73 mm x 51 mm x 26 mm |
| Trọng Lượng | 77g |
| Độ bền, chuẩn IP | IP53 |
| Các chuẩn mã vạch | Reads standard 1D, PDF, 2D, Postal and OCR symbologies. |




Kích thước 3320GHD-4-INT

Liên hệ
Công ty TNHH Hải Phòng Tech là đại lý phân phối chính thức của hãng HONEYWELL. Quý khách vui lòng liên hệ Hải Phòng Tech để nhận được báo giá ưu đãi nhất.



























