Thông số kỹ thuật Voyager XP 1472g
| Thông số | Chi tiết |
| Kích thước tổng thể | 2.4 x 6.8 x 3.2 inch (6.2 x 17.3 x 8.2 cm) |
| Thông số quét | |
| Phạm vi quét | Phạm vi tiêu chuẩn (SR) |
| Khả năng giải mã | 1D/2D |
| Độ sáng | 0 – 100000 lux |
| Mẫu quét | Ảnh vùng (Area Image) |
| Góc nghiêng (Pitch) | 65 |
| Độ lệch (Skew) | 70 |
| Số lần quét | 50.000 lần |
| Dung sai chuyển động | 70 cm/s (27.6 inch/s) với mã vạch 13 mil UPC ở tiêu cự tối ưu |
| Độ sâu trường quét | 0.2 – 15.8 inch |
| Mạng | |
| Thông số Bluetooth | v4.2 |
| Bluetooth | Có |
| Phần cứng | |
| Loại chấm ngắm (Aimer) | LED |
| Không dây | Có |
| Giao diện hệ thống | KBW, RS-232, RS-485, USB |
| Môi trường | |
| Nhiệt độ lưu trữ | -20 đến 35 °C (-4 đến 95 °F) |
| Độ ẩm hoạt động | 0 – 95 % |
| Tiêu chuẩn & Chứng nhận | |
| Chỉ số bảo vệ (IP) | IP52 |
Kích thước Voyager XP 1472g

Liên hệ
Công ty TNHH Hải Phòng Tech là đại lý phân phối chính thức của hãng HONEYWELL. Quý khách vui lòng liên hệ Hải Phòng Tech để nhận được báo giá ưu đãi nhất.





















