Thông số kỹ thuật Voyager 1250g
| Thông số | Chi tiết |
| Kích thước tổng thể | 2.3 x 6.6 x 2.9 in (6 x 16.8 x 7.4 cm) |
| Thông số quét | |
| Mẫu quét | Một dòng quét (Single Scan Line) |
| Khả năng giải mã | 1D |
| Độ lệch (Skew) | 60 |
| Phạm vi quét | Phạm vi tiêu chuẩn (SR) |
| Độ tương phản in | 20% |
| Góc nghiêng (Pitch) | 60 |
| Độ sáng | 0 – 75.000 lux |
| Độ sâu trường quét | 0 – 17.6 inch |
| Mạng | |
| Thông số Bluetooth | Không có |
| Bluetooth | Không |
| Phần cứng | |
| Không dây | Không |
| Giao diện hệ thống | KBW, RS-232, RS-232C, RS-485, USB |
| Loại động cơ | Laser 1D |
| Điện | |
| Công suất chờ (Standby Power) | 0.43W |
| Môi trường | |
| Nhiệt độ lưu trữ | -20 đến 60 °C (-4 đến 140 °F) |
| Độ ẩm hoạt động | 5 – 95% |
| Tiêu chuẩn & Chứng nhận | |
| Chỉ số bảo vệ (Drop) | 30 lần rơi từ độ cao 1.5 m (5 ft) xuống bê tông |
| Chỉ số bảo vệ (Protection) | IP41 |
Kích thước Voyager 1250g

Liên hệ
Công ty TNHH Hải Phòng Tech là đại lý phân phối chính thức của hãng HONEYWELL. Quý khách vui lòng liên hệ Hải Phòng Tech để nhận được báo giá ưu đãi nhất.





















