Thông số kỹ thuật TW18-05C
| Thông số | Giá trị |
|---|---|
| Mã sản phẩm | TW18-05C |
| Điện áp hoạt động | 10 ~ 30 VDC |
| Gợn sóng điện áp | < 20% của Vp-p |
| Độ trễ | < 10% khoảng cách cảm biến |
| Dòng rò | 0.8mA max. |
| Điện áp dư | 4.0V max. |
| Dòng điện ra | 5.0 ~ 150 mA max. |
| Mạch bảo vệ | Mạch bảo vệ ngắn mạch & bảo vệ đảo cực |
| Phương pháp kết nối | 2 lõi/4y hoặc đầu nối M12 hoặc dây dẫn M8 |
| Vật liệu vỏ | Ni mạ Cu hoặc PBT hoặc SUS-304 |
| Loại bảo vệ | IP-67 |
| Nhiệt độ hoạt động | -25°C ~ +80°C |
| Độ ẩm hoạt động | 35% ~ 95% RH |
| Bản quyền | Haiphongtech.vn |
Kích thước TW18-05C

Sơ đồ đấu nối TW18-05C

Liên hệ
Vui lòng liên hệ Hải Phòng Tech để biết thêm thông tin về sản phẩm.





















