Thông số kỹ thuật EPLS-A1P
| Thông số | Giá trị |
|---|---|
| Mã sản phẩm | EPLS-01N / EPLS-01P / EPLS-A1N / EPLS-A1P / EPLS-F1 / EPLS-FX |
| Model | EPLS-01N / EPLS-01P / EPLS-A1N / EPLS-A1P / EPLS-F1 / EPLS-FX |
| Phương pháp đầu ra | NPN / PNP / NPN / PNP / Relay / Relay |
| Trạng thái đầu ra | Leakage ON / Leakage ON / Leakage ON / Leakage ON |
| Mức độ bảo vệ | IP-67 / IP-67 / IPX0 / IP-67 / IP-67 |
| Chức năng kèm theo | Không / Không / Sensor break ON / Không / Timer |
| Điện trở hoạt động | ON 2.0 MΩ / ON 2.0 MΩ |
| Vật liệu vỏ | ABS intensive / Nylon intensive |
| Điện áp hoạt động | 10 ~ 30VDC / 24 ~ 250 VAC/DC |
| Dòng tiêu thụ | 20 mA max. / 3.0VA max. |
| Dòng đầu ra | 150mA max. / 5A / 250VAC max. |
| Mạch bảo vệ | Short circuit & polarity reversed / Không |
| Giảm điện áp | 0.8V max. / Không |
| Điện áp dư | 0.1V max. / Không |
| Dòng rò | 0.1mA max. / Không |
| Đèn báo | Trạng thái bình thường: Đèn LED xanh (PW) bật; Trạng thái rò rỉ: Đèn LED xanh (PW) & Đèn LED đỏ (OP) bật cả hai |
| Độ bền điện môi | 2.5kV / 1 phút min. |
| Độ bền cách điện | 100 MΩ / 500vdc |
| Cáp | 3Φ/3c-2m (22AWG) |
| Chứng nhận | CE / RoHS |
| Copyright | Haiphongtech.vn |
Kích thước EPLS-A1P

Sơ đồ đấu nối EPLS-A1P

Liên hệ
Vui lòng liên hệ Hải Phòng Tech để biết thêm thông tin về sản phẩm.





















