Thông số kỹ thuật EPLS-A1N
| Thông số | Giá trị |
|---|---|
| Mã sản phẩm | EPLS-01N / EPLS-01P / EPLS-A1N / EPLS-A1P / EPLS-F1 / EPLS-FX |
| Mô hình | EPLS-01N / EPLS-01P / EPLS-A1N / EPLS-A1P / EPLS-F1 / EPLS-FX |
| Phương pháp đầu ra | NPN / PNP / NPN / PNP / Relay / Relay |
| Trạng thái đầu ra | Leakage ON / Leakage ON / Leakage ON / Leakage ON / Leakage ON / Leakage ON |
| Mức độ bảo vệ | IP-67 / IP-67 / IPX0 / IP-67 / IP-67 |
| Chức năng kèm theo | None / None / Sensor break ON / None / Timer |
| Điện trở hoạt động | ON 2.0 MΩ / ON 2.0 MΩ / ON 2.0 MΩ |
| Vật liệu vỏ | ABS intensive / ABS intensive / Nylon intensive |
| Điện áp hoạt động | 10 ~ 30VDC / 10 ~ 30VDC / 24 ~ 250 VAC/DC |
| Tiêu thụ dòng điện | 20 mA max. / 20 mA max. / 3.0VA max. |
| Dòng điện đầu ra | 150mA max. / 150mA max. / 5A / 250VAC max. |
| Mạch bảo vệ | Short circuit & polarity reversed / Short circuit & polarity reversed / None |
| Giảm điện áp | 0.8V max. / 0.8V max. / None |
| Điện áp dư | 0.1V max. / 0.1V max. / None |
| Dòng điện rò rỉ | 0.1mA max. / 0.1mA max. / None |
| Đèn báo | Normal status: Green LED (PW) on; Leakage status: Green LED (PW) & Red LED (OP) on both / Normal status: Green LED (PW) on; Leakage status: Green LED (PW) & Red LED (OP) on both / None |
| Độ bền điện môi | 2.5kV / 1 minute min. / 2.5kV / 1 minute min. |
| Độ bền cách điện | 100 MΩ / 500vdc / 100 MΩ / 500vdc |
| Cáp | 3Φ/3c-2m (22AWG) / 3Φ/3c-2m (22AWG) |
| Phê duyệt | CE / RoHS / CE / RoHS |
| Bản quyền | Haiphongtech.vn |
Kích thước EPLS-A1N

Sơ đồ đấu nối EPLS-A1N

Liên hệ
Vui lòng liên hệ Hải Phòng Tech để biết thêm thông tin về sản phẩm.





















