Thông số kỹ thuật EPLS-01N
| Thông số | Giá trị |
|---|---|
| Mã sản phẩm | EPLS-01N |
| Phương pháp đầu ra | NPN |
| Trạng thái đầu ra | Leakage ON |
| Mức độ bảo vệ | IP-67 |
| Chức năng kèm theo | Không |
| Điện trở hoạt động | ON 2.0 MΩ |
| Vật liệu vỏ | ABS chịu lực cao |
| Điện áp hoạt động | 10 ~ 30VDC |
| Dòng tiêu thụ | 20 mA max. |
| Dòng điện đầu ra | 150 mA max. |
| Mạch bảo vệ | Ngắn mạch & đảo cực |
| Giảm điện áp | 0.8V max. |
| Điện áp dư | 0.1V max. |
| Dòng rò | 0.1 mA max. |
| Đèn báo | Trạng thái bình thường: Đèn LED xanh (PW) sáng; Trạng thái rò rỉ: Đèn LED xanh (PW) & Đèn LED đỏ (OP) cùng sáng |
| Độ bền cách điện | 2.5kV / 1 phút min. |
| Độ bền cách điện | 100 MΩ / 500Vdc |
| Cáp | 3Ø/3c-2m (22AWG) |
| Chứng nhận | CE / RoHS |
| Bản quyền | Haiphongtech.vn |
Kích thước EPLS-01N

Sơ đồ đấu nối EPLS-01N

Liên hệ
Vui lòng liên hệ Hải Phòng Tech để biết thêm thông tin về sản phẩm.





















