Thông số kỹ thuật TM48-M1
| Thông số | Giá trị |
|---|---|
| Mã sản phẩm | TM48-M1 |
| Nguồn cấp | 24 ~ 250 VAC/DC, 50/60Hz |
| Công suất tiêu thụ | 3VA max. |
| Đầu ra điều khiển | Rơle |
| Cường độ dòng điện định mức | 10A |
| Độ lặp lại | 0.2% của F.S max. |
| Độ chính xác thiết lập | 5% của F.S max. |
| Thời gian thiết lập lại | 0.1S max. |
| Điện trở cách điện | 100M Ω / 500VDC |
| Điện áp đánh thủng | 2.5KV/1 phút |
| Điều kiện hoạt động | -20° ~ +60°C, 35~85%RH |
| Tuổi thọ của rơle | 20 x 106 lần |
| Bản quyền | Haiphongtech.vn |
Kích thước TM48-M1

Sơ đồ đấu nối TM48-M1

Liên hệ
Vui lòng liên hệ Hải Phòng Tech để biết thêm thông tin về sản phẩm.





















