Thông số kỹ thuật SY-3D
| Thông số | Giá trị |
|---|---|
| Mã sản phẩm | SY-3D |
| Nguồn cấp | 12V hoặc 24VDC/AC hoặc 90~250 VAC 50/60 Hz |
| Công suất | 5VA max. |
| Đầu ra điều khiển (A) | Hai tiếp điểm giới hạn |
| Đầu ra điều khiển (B) | Giới hạn & Tức thời |
| Phương pháp đầu ra | Rơle 10A |
| Phương pháp điều khiển | Trễ bật nguồn |
| Phương pháp định thời | Lên hoặc Xuống có thể chọn |
| Độ lặp lại | 0.1% của F.S |
| Độ chính xác cài đặt | 0.05% của F.S |
| Thời gian đặt lại | 0.1S max. |
| Phương pháp đặt lại | Tắt nguồn đặt lại |
| Cường độ cách điện | 100 MΩ / 500 VDC |
| Cường độ điện môi | 2.5KV / 1 phút |
| Điều kiện hoạt động | -20~+60°C, 35~85% RH |
| Tuổi thọ rơle | 20 x 106 lần |
| Bản quyền | Haiphongtech.vn |
Kích thước SY-3D

Sơ đồ đấu nối SY-3D

Liên hệ
Vui lòng liên hệ Hải Phòng Tech để biết thêm thông tin về sản phẩm.





















