Thông số kỹ thuật TMP50-4D
| Thông số | Giá trị |
|---|---|
| Mã sản phẩm | TMP50-2D / TMP50-3D / TMP50-4D / TMP60-3D / TMP60-4D / TMP48-4D |
| Kích thước | 50×60 / 60×50 / 48×48 |
| Số lượng hiển thị | 2 / 3 / 4 / 3 / 4 / 4 |
| Đơn vị thời gian | 0.1s/s/0.1m/m/0.1h/h / 0.01s/0.1s/s/0.1m/m/0.1h/h / 0.001s/0.01s/0.1s/s/0.1m/m/0.1h/h / 99m59s/99h59m |
| Nguồn cung cấp | 24VDC/AC hoặc 90 – 265VAC 50/60Hz |
| Công suất tiêu thụ | 5VA max. |
| Đầu ra DC | 60mA / 12VDC max. |
| Phương pháp đầu ra | Rơle 1a : 3A/250VAC |
| Điều khiển đầu ra | N/R/C selectable |
| Trạng thái đầu ra | Timing ON or OFF selectable |
| Phương pháp hẹn giờ | Increasing or decreasing timing selectable |
| Tính lặp lại | 0.1% of F.S. / 0.05% of F.S. |
| Độ chính xác cài đặt | 0.05% of F.S. |
| Độ bền cách điện | 100MΩ/500VDC |
| Điện áp chịu đựng | 2.5kV / 1min. |
| Điều kiện hoạt động | -20°C ~ +60°C, 35 ~ 85%RH |
| Tuổi thọ rơle | 20×106 lần |
| Bản quyền | Haiphongtech.vn |
Kích thước TMP50-4D

Sơ đồ đấu nối TMP50-4D

Liên hệ
Vui lòng liên hệ Hải Phòng Tech để biết thêm thông tin về sản phẩm.





















