Thông số kỹ thuật STP-3D
| Thông số | Giá trị |
|---|---|
| Mã sản phẩm | STP-3D |
| Nguồn cấp | 90~250 VAC 50/60 Hz |
| Công suất | 5 VA max. |
| Phương pháp nhớ | EEPROM |
| Phương pháp hẹn giờ | Lên hoặc Xuống |
| Đầu vào thời gian | Cao > 6V, Thấp < 2V |
| Đầu vào đặt lại | Cao > 6V, Thấp < 2V |
| Phương pháp đầu ra | Rơle, 10A |
| Điều khiển đầu ra | N/R Có thể chọn |
| Phương pháp điều khiển | 10 chế độ |
| Đầu ra DC | 60 mA / 12 VDC |
| Bộ hẹn giờ trễ | 0.1~9.9 s |
| Độ bền cách điện | 100 MΩ / 500 VDC |
| Điện áp đánh thủng | 2.5 KV / 1 phút |
| Điều kiện hoạt động | -20° ~ +60°C, 35 ~ 85% RH |
| Tuổi thọ | 20 x 106 lần hẹn giờ |
| Bản quyền | Haiphongtech.vn |
Kích thước STP-3D

Sơ đồ đấu nối STP-3D

Liên hệ
Vui lòng liên hệ Hải Phòng Tech để biết thêm thông tin về sản phẩm.





















