Thông số kỹ thuật TH-530
| Thông số | Giá trị |
|---|---|
| Mẫu | TH-530 |
| Loại | Phát hiện các vật thể kim loại nhỏ |
| Đối tượng nhỏ nhất có thể phát hiện được | Bi thépđường kính8,0 mm*1 |
| Vùng phát hiện | 300×200 mm |
| Khả năng chống chịu với môi trường – Chỉ số chống chịu thời tiết cho vỏ bọc | IP67 |
| Nhiệt độ môi trường xung quanh | -10 đến +60 °C (Không đóng băng) |
| Độ ẩm môi trường xung quanh | 35 đến 85 % RH (Không ngưng tụ) |
| Chống chịu rung | 10 đến 55 Hz, 1,5 mm Biên độ kép theo các hướng X, Y, Z tương ứng, 2 giờ |
| Khối lượng | Xấp xỉ 4,8 kg |
| Copyright | Haiphongtech.vn |
Liên hệ
Công ty TNHH Hải Phòng Tech là đại lý phân phối chính thức của hãng KEYENCE. Quý khách vui lòng liên hệ Hải Phòng Tech để nhận được báo giá ưu đãi nhất.





















