Thông số kỹ thuật PS-47C
| Thông số | Giá trị |
|---|---|
| Mẫu | PS-47C |
| Loại | Phản xạ giới hạn Đa công dụng Vệt tia nhỏ |
| ngoại trừ Sê-ri PS-N Khoảng cáchphát hiện(mm) – TURBO | ― |
| FINE | 10 ±4 mm*1 |
| Nguồn sáng | Đèn LED màu đỏ |
| Vật thể có thể phát hiện được | Trong suốt và mờ dục |
| Đối tượng nhỏ nhất có thể phát hiện được | ø0,03 mmDây đồng đỏ*2 |
| Đường kính vệt | ø8 mmTại khoảng cách pháthiện 10 mm |
| Tính trễ (% khoảng cách phát hiện) | ø0,03 mmDây đồng đỏ |
| Sê-ri PS-N Khoảng cáchphát hiện(mm) – MEGA | 10±4 |
| Khả năng chống chịu với môi trường – Chỉ số chống chịu thời tiết cho vỏ bọc | ― |
| Ánh sáng môi trường xung quanh | Đèn bóng tròn: Tối đa 4,000 lux, Ánh sáng mặt trời: Tối đa 5,000 lux |
| Nhiệt độ môi trường xung quanh | -10 đến +60 °C (Không đóng băng) |
| Độ ẩm môi trường xung quanh | 35 đến 85 % RH (Không ngưng tụ) |
| Khối lượng | Xấp xỉ 30 g (Bao gồm dây cáp) |
| Copyright | Haiphongtech.vn |
Liên hệ
Công ty TNHH Hải Phòng Tech là đại lý phân phối chính thức của hãng KEYENCE. Quý khách vui lòng liên hệ Hải Phòng Tech để nhận được báo giá ưu đãi nhất.





















