Thông số kỹ thuật T18-3MX
| Thông số | Giá trị |
|---|---|
| Model | T18-3MX |
| Loại cảm biến | Tiệm cận điện cảm (Inductive) |
| Khoảng cách phát hiện | 3 mm ±10% |
| Đối tượng phát hiện | Kim loại (Sắt) |
| Tần số đáp ứng | 1.5 kHz |
| Nguồn cấp | 12-24 VDC |
| Dòng tiêu thụ | 13 mA max. |
| Ngõ ra | NPN NO (Normally Open) |
| Dòng tải ngõ ra | 200 mA max. |
| Điện áp rơi ngõ ra | 1.5 V max. |
| Chỉ thị hoạt động | LED đỏ |
| Chế độ bảo vệ | Ngắn mạch, ngược cực |
| Nhiệt độ hoạt động | -25°C ~ +70°C |
| Độ ẩm môi trường | 35% ~ 95% RH |
| Vật liệu vỏ | Đồng mạ niken |
| Cấp bảo vệ | IP67 |
| Kết nối | Dây cáp |
| Chiều dài cáp | 2 m |
| Kích thước | M18 x 1 x 65 mm |
Liên hệ
Vui lòng liên hệ Hải Phòng Tech để biết thêm thông tin về sản phẩm.





















