Thông số kỹ thuật T12-6MPB
| Thông số | Giá trị |
|---|---|
| Mã sản phẩm | T12-6MPB |
| Phương pháp đầu ra | PNP |
| Trạng thái đầu ra | NC |
| Khoảng cách cảm biến | 8 m tối thiểu |
| Vật thể cảm biến | Vật thể không trong suốt 10,0Φ tối thiểu |
| Điện áp hoạt động | 10 – 30 VDC |
| Công suất tiêu thụ | Tx < 20 mA; Rx < 16 mA |
| Dòng điện đầu ra | 150 mA tối đa |
| Nguồn sáng | Đèn LED hồng ngoại |
| Thời gian phản hồi | 1 ms tối đa |
| Mạch bảo vệ | Ngắn mạch & đảo cực |
| Giảm áp | 0.8V tối đa |
| Điện áp dư | 0.1V tối đa |
| Dòng rò | 0.1mA tối đa |
| Miễn dịch EMC | ESD: 8 KV Xả khí (Level3)/EN-61000-4-2; Nhiễu RF: 10V/M/ENV-50140; Thử nghiệm xung: 2KV/EN61000-4-4 |
| Lớp bảo vệ | IP-66 |
| Độ bền điện môi | 2.5kV / 1 phút tối thiểu |
| Độ bền cách điện | 100 MΩ / 500Vdc |
| Chứng nhận | CE / RoHS |
| Ánh sáng | Ánh nắng mặt trời > 100.000 Lux.; Đèn > 20.000 Lux. |
| Nhiệt độ hoạt động | -20°C ~ +80°C; 35 ~ 85% RH |
| Cáp | Tx: 3Ø/2C-7m (26AWG); Rx: 3Ø3C-7m (26AWG) |
| Vật liệu | Vỏ: PC cường độ cao (UL-94V0); Thấu kính: PMMA |
| Bản quyền | Haiphongtech.vn |
Kích thước T12-6MPB

Sơ đồ đấu nối T12-6MPB

Liên hệ
Vui lòng liên hệ Hải Phòng Tech để biết thêm thông tin về sản phẩm.





















