Thông số kỹ thuật T12-20MPB
| Thông số | Giá trị |
|---|---|
| Mã sản phẩm | T12-20MPB |
| Phương pháp đầu ra | PNP |
| Trạng thái đầu ra | NC |
| Khoảng cách cảm biến | 24 M min. |
| Vật thể cảm biến | Vật thể không trong suốt 20,00Φ min. |
| Điện áp hoạt động | 10 – 30 VDC |
| Dòng tiêu thụ | Tx < 20 mA; Rx < 16 mA |
| Dòng đầu ra | 150 mA max. |
| Nguồn sáng | LED hồng ngoại |
| Thời gian đáp ứng | 1 ms max. |
| Mạch bảo vệ | Mạch ngắn & đảo cực |
| Sự giảm điện áp | 0.8V max. |
| Điện áp dư | 0.1V max. |
| Dòng rò rỉ | 0.1mA max. |
| Miễn dịch EMC | ESD: 8 KV Air Discharge (Level3)/EN-61000-4-2; RF Interference: 10V/M/ENV-50140; Burst test: 2KV/EN61000-4-4 |
| Lớp bảo vệ | IP-66 |
| Cường độ điện môi | 2.5kv / 1 phút min. |
| Cường độ cách điện | 100 MΩ / 500vdc |
| Sự chấp thuận | CE / RoHS |
| Ánh sáng | Ánh nắng mặt trời > 100.000 Lux.; Đèn > 20.000 Lux. |
| Nhiệt độ hoạt động | -20°C~+80°C; 35~85% RH |
| Cáp | Tx: 3Ø/2C-7m (26AWG); Rx: 3Ø/3C-7m (26AWG) |
| Vật liệu | Vỏ: PC cường độ cao (UL-94V0); Ống kính: PMMA |
| Bản quyền | Haiphongtech.vn |
Kích thước T12-20MPB

Sơ đồ đấu nối T12-20MPB

Liên hệ
Vui lòng liên hệ Hải Phòng Tech để biết thêm thông tin về sản phẩm.





















