Thông số kỹ thuật T12-20MP
| Thông số | Giá trị |
|---|---|
| Mã sản phẩm | T12-6MN, T12-6MNB, T12-6MP, T12-6MPB, T12-20MN, T12-20MNB, T12-20MP, T12-20MPB |
| Phương pháp đầu ra | NPN, NPN, PNP, PNP, NPN, NPN, PNP, PNP |
| Trạng thái đầu ra | NO, NC, NO, NC, NO, NC, NO, NC |
| Khoảng cách cảm biến | 8 m min., 24 m min. |
| Vật thể cảm biến | Vật thể không trong suốt 10.0Φ min., Vật thể không trong suốt 20.0Φ min. |
| Điện áp hoạt động | 10 – 30 VDC |
| Dòng tiêu thụ | Tx < 20 mA; Rx < 16 mA |
| Dòng đầu ra | 150 mA max. |
| Nguồn sáng | Đèn LED hồng ngoại |
| Thời gian đáp ứng | 1 ms max. |
| Mạch bảo vệ | Mạch ngắn & đảo cực |
| Sự giảm điện áp | 0.8V max. |
| Điện áp dư | 0.1V max. |
| Dòng rò | 0.1 mA max. |
| Miễn dịch EMC | ESD: 8 KV Air Discharge (Level3)/EN-61000-4-2; RF Interference: 10V/M/ENV-50140; Burst test: 2KV/EN61000-4-4 |
| Lớp bảo vệ | IP-66 |
| Độ bền điện môi | 2.5 kV / 1 phút min. |
| Độ bền cách điện | 100 MΩ / 500 Vdc |
| Chứng nhận | CE / RoHS |
| Ánh sáng | Ánh nắng mặt trời > 100.000 Lux; Ánh đèn > 20.000 Lux. |
| Nhiệt độ hoạt động | -20°C ~ +80°C; 35 ~ 85% RH |
| Cáp | Tx: 3φ/2C-7m (26AWG); Rx: 3φ/3C-7m (26AWG) |
| Vật liệu | Vỏ: PC chịu lực cao (UL-94V0); Thấu kính: PMMA |
| Bản quyền | Haiphongtech.vn |
Kích thước T12-20MP

Sơ đồ đấu nối T12-20MP

Liên hệ
Vui lòng liên hệ Hải Phòng Tech để biết thêm thông tin về sản phẩm.





















