Thông số kỹ thuật A-11-220V+SC-6M
| Thông số | Giá trị |
|---|---|
| Mã sản phẩm | A-11-110V / A-11-220V / SC-6M |
| Loại sản phẩm | Bộ khuếch đại / Đầu dò quang điện |
| Nguồn cấp | 110VAC 50/60Hz / 220VAC 50/60Hz |
| Công suất tiêu thụ | 3VA Max. |
| Thời gian đáp ứng | 5 ms max. |
| Vật thể nhỏ nhất có thể phát hiện | 10.0Φ Vật thể mờ |
| Đầu ra điều khiển | 1a / Rơle (3A/250VAC) |
| Trạng thái đầu ra | NO/NC có thể thay đổi |
| Trễ tắt | 0.5s |
| Vật liệu vỏ | ABS cứng / PMMA |
| Khoảng cách cảm biến | 6.0M max. |
| Lỗ cố định | 12.5Φ ±0.2 |
| Phương pháp kết nối | Đầu nối |
| Điều kiện hoạt động | -25℃ ~ +80℃ ; 35% ~ 85% RH |
| Copyright | Haiphongtech.vn |
Kích thước A-11-220VSC-6M

Sơ đồ đấu nối A-11-220VSC-6M

Liên hệ
Vui lòng liên hệ Hải Phòng Tech để biết thêm thông tin về sản phẩm.





















