Thông số kỹ thuật SSR-F-40DA
| Thông số | Giá trị |
|---|---|
| Mã sản phẩm | SSR-F-40DA |
| Điện áp vào | 4 ~ 32 VDC |
| Điện áp tắt | < 3.5 VDC |
| Dòng kích hoạt | 12.0 mA max. |
| Phương pháp điều khiển | Zero cross |
| Dòng rò rỉ | 5 mA max. |
| Thời gian đáp ứng | 8.3 ms (60Hz) |
| Khả năng chống nhiễu | 2 KV (EN61000-4-4) |
| Độ bền cách điện | 4 KVrms (EN60950/VDE0805) |
| Độ bền cách điện | 100MΩ / 500VDC (EN60950/VDE0805) |
| Vật liệu vỏ | Chống cháy ABS (UL: 94V0) |
| Điều kiện hoạt động | -40℃ ~ +80℃; 35 ~ 85%RH |
| Điều khiển tuyến tính | 4 ~ 20 mA |
| Trở kháng | Khoảng 1.2 kΩ |
| Phương pháp điều khiển tuyến tính | Điều khiển pha |
| Dòng rò rỉ (tuyến tính) | 0.5% tải tối đa |
| Thời gian đáp ứng (tuyến tính) | 1.0 ms max. |
| Copyright | Haiphongtech.vn |
Kích thước SSR-F-40DA

Sơ đồ đấu nối SSR-F-40DA

Liên hệ
Vui lòng liên hệ Hải Phòng Tech để biết thêm thông tin về sản phẩm.





















