Thông số kỹ thuật SSR-F-25DA
| Thông số | Giá trị |
|---|---|
| Mã sản phẩm | SSR-F-25DA |
| Điện áp vào | 4 ~ 32 VDC |
| Điện áp tắt | <3.5 VDC |
| Dòng kích hoạt | 12.0 mA max. |
| Phương pháp điều khiển | Zero cross |
| Dòng rò rỉ | 5 mA max. |
| Thời gian đáp ứng | 8.3 ms (60Hz) |
| Khả năng chịu nhiễu vào | 2 KV (EN61000-4-4) |
| Độ bền cách điện | 4 KVrms (EN60950/VDE0805) |
| Độ bền cách điện | 100MΩ / 500VDC (EN60950/VDE0805) |
| Vật liệu vỏ | Chống cháy ABS (UL: 94V0) |
| Điều kiện hoạt động | -40℃ ~ +80℃; 35 ~ 85%RH |
| Điều khiển tuyến tính | 4 ~ 20 mA |
| Trở kháng điều khiển tuyến tính | Khoảng 1.2 kΩ |
| Phương pháp điều khiển tuyến tính | Điều khiển pha |
| Dòng rò rỉ điều khiển tuyến tính | 0.5% of full load max. |
| Thời gian đáp ứng điều khiển tuyến tính | 1.0ms max. |
| Bản quyền | Haiphongtech.vn |
Kích thước SSR-F-25DA

Sơ đồ đấu nối SSR-F-25DA

Liên hệ
Vui lòng liên hệ Hải Phòng Tech để biết thêm thông tin về sản phẩm.





















