Thông số kỹ thuật SR61THP-002
| Thông Số | chi tiết |
| Kích thước | 194 mm L x 131 mm W x 72 mm D |
| Trọng lượng | 320 g (không gồm dây cáp) |
| Nhiệt độ hoạt động | -20°C đến 60°C |
| Nhiệt độ bảo quản | -30°C đến 70°C |
| Độ ẩm tương đối | 5% đến 95% (không ngưng tụ) |
| Chống bụi & nước | IP54 |
| Điện áp | 5.0 VDC |
| Dòng điện hoạt động | 1.7 A (Max) @ 5 VDC |
| Công nghệ quét | Area Imager |
| Pitch | ±39° |
| Skew | ±25° |
| Độ phân giải | Từ 0.125 mm |
| Độ sâu trường ảnh | 37 mm đến 330 mm |
Kích thước SR61THP-002

Liên hệ
Công ty TNHH Hải Phòng Tech là đại lý phân phối chính thức của hãng HONEYWELL. Quý khách vui lòng liên hệ Hải Phòng Tech để nhận được báo giá ưu đãi nhất.





















