Thông số kỹ thuật Voyager 1200g
| Danh mục | Thông số chi tiết |
| Kích thước tổng thể | 3 x 7,1 x 3,8 in (6,6 x 18 x 9,7 cm) |
| Thông số quét | |
| Khả năng giải mã | Hỗ trợ mã vạch 1D |
| Độ sáng môi trường | 0 – 70.000 lux |
| Mẫu quét | Dòng quét đơn (Single Scan Line) |
| Góc nghiêng (Skew) | 70° |
| Tương phản in | 10% |
| Độ sâu trường quét | 0 – 14,4 in |
| Phạm vi quét | Tiêu chuẩn (Standard Range – SR) |
| Góc quét (Pitch) | 60° |
| Mạng | |
| Bluetooth | Không |
| Thông số Bluetooth | Không áp dụng (N/A) |
| Phần cứng | |
| Loại đèn ngắm | LED |
| Kết nối không dây | Không |
| Giao diện hệ thống | KBW, RS-232, RS-232C, RS-485, USB |
| Loại động cơ | Laser mã vạch 1D |
| Điện | |
| Công suất chờ | 0,35 W |
| Môi trường | |
| Độ ẩm hoạt động | 0% đến 95% độ ẩm tương đối, không ngưng tụ |
| Nhiệt độ lưu trữ | -20°C đến 60°C (-4°F đến 140°F) |
| Tiêu chuẩn & Phê duyệt | |
| Cấp bảo vệ | IP42 (Bảo vệ khỏi bụi và nước nhỏ giọt ở mức trung bình) |
Kích thước Voyager 1200g

Liên hệ
Công ty TNHH Hải Phòng Tech là đại lý phân phối chính thức của hãng HONEYWELL. Quý khách vui lòng liên hệ Hải Phòng Tech để nhận được báo giá ưu đãi nhất.





















