Thông số kỹ thuật S8VK-X12024-EIP
| Thông số | 120W |
|---|---|
| Điện áp đầu ra định mức (DC) | 24V |
| Màn hình chỉ thị | Không có |
| Hiệu quả | |
| – Đầu vào 115 VAC | 90% điển hình |
| – Đầu vào 230 VAC | 92% điển hình |
| Điều kiện đầu vào | |
| – Phạm vi điện áp | Một pha, 85 đến 264 VAC, 90 đến 350 VDC, 265 đến 300 VAC (1 giây) |
| – Tính thường xuyên | 50/60 Hz (47 đến 63 Hz) |
| – Dòng điện đầu vào | |
| + Đầu vào 115 VAC | 1.2 A |
| + Đầu vào 230 VAC | 0.63 A |
| – Hệ số công suất | 0.9 |
| – Dòng rò rỉ | |
| + Đầu vào 115 VAC | Tối đa 0,5 mA |
| + Đầu vào 230 VAC | Tối đa 1 mA |
| – Dòng điện khởi động | |
| + Đầu vào 115 VAC | 32 A |
| + Đầu vào 230 VAC | 32 A |
| Đặc điểm đầu ra | |
| – Dòng điện đầu ra định mức | 5 A |
| – Công suất đầu ra định mức | 120W |
| – Dòng điện tăng cường tối đa | 6 A |
| – Phạm vi điều chỉnh điện áp | 21,6 đến 28 V (có V. ADJ) |
| – Điện áp nhiễu gợn sóng | |
| + Đầu vào 100 đến 240 VAC | Tối đa 150 mVp-p ở băng thông 20 MHz |
| – Ảnh hưởng của biến thể đầu vào | Tối đa 0,5% |
| – Ảnh hưởng của sự thay đổi tải trọng | Tối đa 1,5% |
| – Ảnh hưởng của sự thay đổi nhiệt độ | Tối đa 0,05%/°C |
| – Thời gian khởi động | |
| + Đầu vào 115 VAC | Tối đa 1000 ms |
| + Đầu vào 230 VAC | Tối đa 1000 ms |
| – Thời gian giữ | |
| + Đầu vào 115 VAC | 35 ms điển hình |
| + Đầu vào 230 VAC | 35 ms điển hình |
| Chức năng bổ sung | |
| – Bảo vệ quá tải | Có, tự động thiết lập lại, loại hoạt động không liên tục |
| – Bảo vệ quá áp | Có, 130% hoặc cao hơn điện áp đầu ra định mức (120 W) |
| – Hoạt động theo chuỗi | Có (Đối với tối đa hai Bộ nguồn, cần có điốt ngoài.) |
| – Hoạt động song song | Có (Dùng cho tối đa hai Nguồn điện) |
| – Chỉ số đầu ra | Có (Đèn LED: Xanh lục) |
| – Chỉ báo báo động | Có (LED: Đỏ) |
| – Màn hình chỉ thị | Đèn LED 7 đoạn (Trắng) |
| Giao tiếp Ethernet | |
| – Giao thức truyền thông | EtherNet/IP, Modbus TCP |
| – Lớp vật lý | 100BASE-TX |
| Cách nhiệt | |
| – Chịu được điện áp | 3,0 kVAC trong 1 phút (giữa tất cả các đầu vào và đầu ra, tất cả các cổng EtherNet/IP), ngắt dòng điện 20 mA |
| – Điện trở cách điện | Tối thiểu 100 MΩ (giữa tất cả các đầu ra và tất cả các đầu vào/đầu PE) ở 500 VDC |
| Môi trường | |
| – Nhiệt độ hoạt động xung quanh | -40 đến 70°C (Cần giảm công suất theo nhiệt độ) |
| – Nhiệt độ lưu trữ | -40 đến 85°C |
| – Độ ẩm hoạt động xung quanh | Tối đa 95% |
| – Khả năng chống rung | 10 đến 55 Hz, tối đa 5 G, biên độ một nửa 0,42 mm trong 2 giờ theo mỗi hướng X, Y và Z |
| – Chống sốc | 150 m/s², 3 lần mỗi lần theo hướng ±X, ±Y, ±Z |
| Độ tin cậy | |
| – MTBF | 140.000 giờ bình thường |
| – Tuổi thọ | Tối thiểu 10 năm |
| Sự thi công | |
| – Cân nặng | Tối đa 400 g |
| – Quạt làm mát | KHÔNG |
| – Mức độ bảo vệ | IP20 theo EN/IEC 60529 |
Kích thước S8VK-X12024-EIP

Liên hệ
Công ty TNHH Hải Phòng Tech là đại lý phân phối chính thức của hãng OMRON. Quý khách vui lòng liên hệ Hải Phòng Tech để nhận được báo giá ưu đãi nhất.





















