Thông số kỹ thuật S8VK-WB24024 Omron
| Thông số | Giá trị |
|---|---|
| Mã sản phẩm | S8VK-WB24024 |
| Tên sản phẩm | Bộ điều khiển Omron S8VK-WB24024 series S8VK-WB |
| Loại | Rơ-le DIN |
| Phương pháp lắp đặt | Thanh ray DIN |
| Pha | Ba |
| Công suất đầu ra | 240 W |
| Hiệu suất | 93% |
| Điện áp đầu ra | 24 Vôn |
| Dòng điện ra định mức | 10 Ampe |
| Tăng cường công suất | Một trăm năm mươi phần trăm |
| Khoảng nhiệt độ | -40 đến 70 °C |
| Tính năng | Có lớp phủ |
| Loại đầu cuối | Lắp đẩy |
| Điện áp cung cấp định mức ở tần số AC 50 Hz | 380-480 V |
| Điện áp nguồn cho phép | 320-576 V |
| Điện áp cung cấp cho phép (DC) | 450–810 V |
| Độ sâu sản phẩm (khi chưa mở hộp) | 112 mm |
| Chiều cao sản phẩm (chưa đóng gói) | 124 mm |
| Chiều rộng sản phẩm (chưa đóng gói) | 55 mm |
| Copyright | Haiphongtech.vn |
Kích thước S8VK-WB24024

Liên hệ
Công ty TNHH Hải Phòng Tech là đại lý phân phối chính thức của hãng OMRON. Quý khách vui lòng liên hệ Hải Phòng Tech để nhận được báo giá ưu đãi nhất.





















