Thông số kỹ thuật S8VK-T12024 Omron
| Thông số | Giá trị |
|---|---|
| Mã sản phẩm | S8VK-T12024 |
| Tên sản phẩm | Bộ điều khiển Omron dòng S8VK-T12024, S8VK-T |
| Loại | Rơle DIN |
| Phương pháp lắp đặt | Thanh ray DIN |
| Pha | Ba |
| Công suất đầu ra | 120 W |
| Hiệu suất | Tám mươi chín phần trăm |
| Điện áp đầu ra | 24 Vôn |
| Dòng điện ra định mức | 5 ampe |
| Tỉ lệ tăng cường công suất | Một trăm hai mươi phần trăm |
| Khoảng nhiệt độ | -40 đến 70 °C |
| Tính năng | Đã được phủ lớp |
| Loại đầu cuối | Vít |
| Điện áp cung cấp định mức tại tần số AC 50 Hz | 380-480 V |
| Điện áp cung cấp cho phép (AC) | 320–576 V |
| Điện áp cung cấp cho phép (DC) | 450-810 V |
| Chiều rộng sản phẩm (chưa đóng gói) | 40 mm |
| Chiều cao sản phẩm (chưa bóc hộp) | 125 mm |
| Chiều sâu sản phẩm (chưa đóng gói) | 113 mm |
| Copyright | Haiphongtech.vn |
Kích thước S8VK-T12024

Liên hệ
Công ty TNHH Hải Phòng Tech là đại lý phân phối chính thức của hãng OMRON. Quý khách vui lòng liên hệ Hải Phòng Tech để nhận được báo giá ưu đãi nhất.





















