Thông số kỹ thuật S8VK-X24024A-EIP Omron
| Thông số | Giá trị |
|---|---|
| Mã sản phẩm | S8VK-X24024A-EIP |
| Tên sản phẩm | Bộ điều khiển Omron dòng S8VK-X24024A-EIP, model S8VK-X |
| Loại | Ray DIN |
| Phương pháp lắp đặt | Thanh ray DIN |
| Pha | Đơn |
| Công suất đầu ra | 240 W |
| Hiệu suất | 93% |
| Điện áp đầu ra | 24 Vôn |
| Dòng điện ra định mức | 10 Ampe |
| Tỉ lệ tăng cường công suất | Một trăm năm mươi phần trăm |
| Khoảng nhiệt độ | -40 đến 70 °C |
| Tính năng | Phủ lớp |
| Loại đầu cuối | Đẩy vào |
| Cổng giao tiếp | Ethernet/IP, Modbus/TCP |
| Chức năng báo động | Vui lòng cung cấp đoạn text cần dịch. |
| Số nhánh đầu ra | Vui lòng cung cấp đoạn text “1” cần dịch. |
| Điện áp cung cấp định mức tại tần số AC 50 Hz | 100-240 V |
| Điện áp nguồn cho phép (AC) | 85-264 V |
| Điện áp cung cấp cho phép (DC) | 90-350 V |
| Chiều rộng sản phẩm (chưa đóng gói) | 38 mm |
| Chiều cao sản phẩm (chưa bóc hộp) | 129,8 mm |
| Độ sâu sản phẩm (chưa đóng gói) | 123,7 mm |
| Copyright | Haiphongtech.vn |
Kích thước S8VK-X24024A-EIP

Liên hệ
Công ty TNHH Hải Phòng Tech là đại lý phân phối chính thức của hãng OMRON. Quý khách vui lòng liên hệ Hải Phòng Tech để nhận được báo giá ưu đãi nhất.





















