Thông số kỹ thuật QL-05N
| Thông số | Giá trị |
|---|---|
| Loại cảm biến | Cảm biến tiệm cận điện cảm |
| Model | QL-05N |
| Khoảng cách phát hiện | 5 mm ± 10% |
| Đối tượng phát hiện | Kim loại (Sắt) |
| Tần số đáp ứng | 500 Hz |
| Điện áp hoạt động | 12-24 VDC |
| Dòng tiêu thụ | 10 mA max. |
| Ngõ ra | NPN NO (Thường hở) |
| Dòng tải ngõ ra | 200 mA max. |
| Điện áp rơi trên ngõ ra | 1.5 V max. |
| Chỉ thị hoạt động | LED đỏ |
| Bảo vệ ngắn mạch | Có |
| Bảo vệ phân cực ngược | Có |
| Nhiệt độ hoạt động | -25 ~ +70 °C |
| Độ ẩm môi trường | 35 ~ 95% RH |
| Vật liệu vỏ | Brass Nickel Plated |
| Vật liệu bề mặt cảm biến | ABS |
| Kết nối | Dây cáp PVC 2m |
| Cấp bảo vệ | IP67 |
| Trọng lượng | ~50g |
| Kích thước | M18 x 1 x 64 mm |
Liên hệ
Vui lòng liên hệ Hải Phòng Tech để biết thêm thông tin về sản phẩm.





















