Thông số kỹ thuật PS-25CB-V-M12
| Thông số | Giá trị |
|---|---|
| Mã sản phẩm | PS-25CB-V-M12 |
| Điện áp hoạt động | 10 ~ 30 VDC (DC) / 90 ~ 250 VAC (AC) |
| Độ nhấp nhô điện áp | < 20% of Vp-p (DC) / 50/60Hz (AC) |
| Dòng điện đầu ra | 150 mA max. (DC) / 100 mA max. (AC) |
| Dòng điện tiêu thụ | 10 mA max. (DC) / 2.0 mA max. (AC) |
| Điện áp dư | < 0.1V (DC) / < 15V (AC) |
| Dòng điện rò rỉ | < 0.8 mA (DC) / < 4.0 mA (AC) |
| Sự sai lệch | < 10% of sensing distance |
| Độ trôi nhiệt | < 10µm/°C |
| Độ trôi điện áp | < 1µm/V |
| Mạch bảo vệ | Short-circuit & Polarity reversed (DC) / surge absorbing circuit (AC) |
| Nhiệt độ hoạt động | -25°C ~ +80°C |
| Độ ẩm hoạt động | 35% ~ 95% RH |
| Loại bảo vệ | IP-67 |
| Màu sắc mặt cảm biến | NPN=Red; PNP=Green (DC) / Blue (AC) |
| Copyright | Haiphongtech.vn |
Kích thước PS-25CB-V-M12

Sơ đồ đấu nối PS-25CB-V-M12

Liên hệ
Vui lòng liên hệ Hải Phòng Tech để biết thêm thông tin về sản phẩm.





















