Thông số kỹ thuật T18-60MXS
| Thông số | Giá trị |
|---|---|
| Model | T18-60MXS |
| Loại | Cảm biến tiệm cận quang điện |
| Kiểu phát hiện | Thu/Phát (Through-beam) |
| Khoảng cách phát hiện | 60 m |
| Nguồn cấp | 12-240 VDC ±10%; 24-240 VAC ±10% |
| Tần số đáp ứng | 30 Hz (DC), 15 Hz (AC) |
| Ngõ ra | Relay (SPDT) |
| Chế độ hoạt động | Light-ON/Dark-ON (tùy chọn bằng switch) |
| Nguồn sáng | LED đỏ (660nm) |
| Thời gian đáp ứng | ≤ 16.6 ms |
| Chỉ thị hoạt động | LED đỏ |
| Bảo vệ | Ngắn mạch, Ngược cực |
| Nhiệt độ môi trường | -25°C ~ +60°C |
| Độ ẩm môi trường | 35-95% RH |
| Vật liệu vỏ | ABS |
| Cấp bảo vệ | IP66 |
| Kết nối | Dây cáp |
| Chiều dài cáp | 2 m |
| Kích thước | Ø18 x 78 mm |
Liên hệ
Vui lòng liên hệ Hải Phòng Tech để biết thêm thông tin về sản phẩm.





















