Thông số kỹ thuật PS-05NE
| Thông số | Giá trị |
|---|---|
| Loại cảm biến | Điện dung |
| Khoảng cách phát hiện | 5 mm ± 10% |
| Đối tượng phát hiện | Kim loại, phi kim loại |
| Tần số đáp ứng | 50 Hz |
| Điện áp nguồn | 12-24 VDC |
| Dòng tiêu thụ | 10 mA Max. |
| Ngõ ra | NPN NO |
| Dòng tải | 200 mA Max. |
| Điện áp rơi | 1.5 V Max. |
| Chỉ thị hoạt động | LED đỏ |
| Bảo vệ | Phân cực ngược, quá dòng |
| Nhiệt độ hoạt động | -25°C ~ +70°C |
| Độ ẩm môi trường | 35% ~ 95% RH |
| Vật liệu vỏ | Nhựa ABS |
| Cấp bảo vệ | IP65 |
| Kết nối | Dây cáp 2m |
| Kích thước | M18 x 1 |
Liên hệ
Vui lòng liên hệ Hải Phòng Tech để biết thêm thông tin về sản phẩm.





















