Thông số kỹ thuật PRD12-4D-V-IL2
| Thông số | Giá trị |
|---|---|
| Mã sản phẩm | PRD12-4D-V-IL2 |
| Tên sản phẩm | Cảm biến tiệm cận PRD12-4D-V-IL2 PRD Series AUTONICS |
| Cài đặt | Lồi |
| Đường kính cạnh phát hiện | Ø12mm |
| Khoảng cách phát hiện | 4mm |
| Độ trễ | Max. 10% khoảng cách phát hiện |
| Khoảng cách phát hiện tiêu chuẩn | 12×12×1mm(sắt) |
| Tần số đáp ứng | 500Hz |
| Bộ chỉ thị | Chế độ IO-Link, chế độ SIO |
| Khối lượng thiết bị (khối lượng đóng gói) | ≈ 62g (≈ 74g) |
| Nguồn cấp | 12 – 24 VDC@(=)(dao động P-P: ≤ 10 %), điện áp hoạt động: 10 – 30 VDC@(=) |
| Thông số dòng | Chế độ IO-Link: ≤ 25 mA, Chế độ SIO: ≤ 20 mA |
| Ngõ ra điều khiển | Max. 100mA |
| Điện áp dư | Max. 2V |
| Mạch bảo vệ | Mạch bảo vệ chống quá áp, mạch bảo vệ chống quá dòng/ngắn mạch ngõ ra, mạch bảo vệ chống nối ngược cực nguồn |
| Điện trở cách điện | Trên 50MΩ (tại 500VDC) |
| Độ bền điện môi | Giữa phần sạc và vỏ: 1,000 VAC~ 50/60 Hz trong 1 phút |
| Rung động | Khuếch đại gấp đôi 1.5 mm với tần số từ 10 đến 55Hz theo mỗi phương X, Y, Z trong 2 giờ |
| Va chạm | 500 m/s² (≈ 50 G) theo mỗi phương X, Y, Z trong 10 lần) |
| Môi trường_Nhiệt độ xung quanh | -25 đến 70 ℃, bảo quản: -25 đến 70 ℃ (không đóng băng hoặc ngưng tụ) |
| Môi trường_Độ ẩm xung quanh | 35 đến 95 %RH, bảo quản: 35 đến 95 %RH (không đông lạnh hoặc ngưng tụ) |
| Cấu trúc bảo vệ | IP67 (tiêu chuẩn IEC) |
| Kết nối | Loại cáp |
| Tiêu chuẩn/Chất liệu cáp | Cáp chịu dầu (màu xám): polyvinyl chloride (PVC chịu dầu) |
| Chất liệu | Vỏ/Đai ốc: đồng thau mạ niken, vòng đệm: sắt mạ niken, mặt phát hiện: PBT |
| Copyright | Haiphongtech.vn |
Liên hệ
Công ty TNHH Hải Phòng Tech là đại lý phân phối chính thức của hãng AUTONICS. Quý khách vui lòng liên hệ Hải Phòng Tech để nhận được báo giá ưu đãi nhất.





















