Thông số kỹ thuật PR18-8DN
| Thông số | Giá trị |
|---|---|
| Mã sản phẩm | PR18-8DN |
| Hãng sản xuất | Autonics |
| Dòng sản phẩm | PR Series |
| Loại cảm biến | Cảm biến tiệm cận cảm ứng từ loại hình trụ |
| Kiểu lắp đặt | Non-flush |
| Đường kính cạnh phát hiện | Ø18mm |
| Khoảng cách phát hiện | 8mm |
| Độ trễ | Max. 10% khoảng cách phát hiện |
| Khoảng cách phát hiện tiêu chuẩn | 25×25×1mm, sắt |
| Tần số đáp ứng | 350Hz |
| Bộ chỉ thị | Chỉ báo hoạt động, đèn LED đỏ |
| Nguồn cấp | 12–24VDC, dao động P-P ≤ 10% |
| Điện áp hoạt động | 10–30VDC |
| Dòng tiêu thụ | Max. 10mA |
| Ngõ ra điều khiển | ≤ 200mA |
| Kiểu ngõ ra | NPN NO, DC 3 dây |
| Điện áp dư | Max. 1.5V |
| Mạch bảo vệ | Mạch bảo vệ chống quá áp, mạch bảo vệ chống quá dòng/ngắn mạch ngõ ra, mạch bảo vệ chống nối ngược cực nguồn |
| Điện trở cách điện | Trên 50MΩ tại 500VDC |
| Độ bền điện môi | Giữa bộ phận sạc và vỏ: 1,500VAC 50/60Hz trong 1 phút |
| Rung động | Biên độ 1.0mm ở tần số 10–55Hz theo mỗi hướng X, Y, Z trong 2 giờ |
| Va chạm | 500m/s², khoảng 50G, theo mỗi phương X, Y, Z trong 3 lần |
| Nhiệt độ môi trường | -25 đến 70°C, không đóng băng hoặc ngưng tụ |
| Nhiệt độ bảo quản | -30 đến 80°C, không đóng băng hoặc ngưng tụ |
| Độ ẩm môi trường | 35–95%RH, không đóng băng hoặc ngưng tụ |
| Độ ẩm bảo quản | 35–95%RH, không đóng băng hoặc ngưng tụ |
| Cấu trúc bảo vệ | IP67, tiêu chuẩn IEC |
| Kết nối | Loại cáp |
| Tiêu chuẩn/chất liệu cáp | Cáp loại tiêu chuẩn màu đen, polyvinyl chloride PVC |
| Chất liệu vỏ/đai ốc | Đồng thau mạ niken |
| Chất liệu vòng đệm | Sắt mạ niken |
| Chất liệu mặt phát hiện | PBT |
| Khối lượng thiết bị | Khoảng 110g |
| Khối lượng đóng gói | Khoảng 122g |
| Ứng dụng phù hợp | Xác nhận hành trình xi lanh khí nén, phát hiện piston thép, phát hiện chi tiết kim loại, đếm sản phẩm kim loại, kiểm tra vị trí bàn trượt hoặc jig gá |
| Gợi ý sử dụng | Phù hợp cho dây chuyền chiết rót cần xác nhận piston đã duỗi hết hành trình trước khi mở van bơm |
| Copyright | Hải Phòng Tech |
Kích thước PR18-8DN

Liên hệ
Công ty TNHH Hải Phòng Tech là đại lý phân phối chính thức của hãng AUTONICS. Quý khách vui lòng liên hệ Hải Phòng Tech để nhận được báo giá ưu đãi nhất.





















