Thông số kỹ thuật PR12-4DN2
| Loại dây và nguồn | DC 3 dây 12-24VDC |
|---|---|
| Đường kính cạnh phát hiện | M12 |
| Khoảng cách phát hiện | 4mm |
| Cài đặt | Non-flush |
| Khoảng cách phát hiện tiêu chuẩn | 12×12×1mm(sắt) |
| Tần số đáp ứng | 500Hz |
| Thông số dòng | Dòng tiêu thụ: Max. 10mA |
| Ngõ ra điều khiển | NPN Thường Đóng |
| Chất liệu | Case/Nut: Nikel plated Brass, (connector case of DIA. of sensing side Ø 8 mm: SUS303), washer: Nikel plated Iron, sensing side: polybutylene terephthalate, standard cable (black): polyvinyl chloride (PVC), oil resistant cable (gray): oil resistant polyvinyl chloride (PVC) |
| Tiêu chuẩn/Chất liệu cáp | Cáp tiêu chuẩn |
| Cấu trúc bảo vệ | IP67 (tiêu chuẩn IEC) |
| Chiều dài thân | Loại tiêu chuẩn |
| Môi trường_Nhiệt độ xung quanh | -25 đến 70℃, bảo quản: -30 đến 80℃ |
| Môi trường_Độ ẩm xung quanh | 35 đến 95% RH, bảo quản: 35 đến 95% RH |
| Độ trễ | Max. 10% khoảng cách phát hiện |
| Điện áp dư | Max. 1.5V |
| Trọng lượng | Xấp xỉ 84g(Xấp xỉ 72g) |
Kích thước PR12-4DN2

Liên hệ
Công ty TNHH Hải Phòng Tech là đại lý phân phối chính thức của hãng AUTONICS. Quý khách vui lòng liên hệ Hải Phòng Tech để nhận được báo giá ưu đãi nhất.





















