Thông số kỹ thuật PM30E-20P
| Thông số | Giá trị |
|---|---|
| Model | PM30E-20P |
| Loại | Cảm biến tiệm cận điện cảm |
| Kích thước | M30 x 1.5 |
| Khoảng cách phát hiện | 20 mm ± 10% |
| Đối tượng phát hiện | Kim loại (Sắt) |
| Tần số đáp ứng | 20 Hz |
| Nguồn cấp | 12-24 VDC |
| Dòng tiêu thụ | ≤ 15 mA |
| Ngõ ra | PNP NO (Thường mở) |
| Dòng tải tối đa | 200 mA |
| Điện áp rơi | ≤ 1.5 V |
| Chỉ báo | LED đỏ |
| Bảo vệ | Ngắn mạch, Quá tải |
| Nhiệt độ hoạt động | -25°C ~ +70°C |
| Độ ẩm hoạt động | 35% ~ 95% RH |
| Vật liệu vỏ | Đồng thau mạ Nikel |
| Vật liệu bề mặt cảm biến | Nhựa ABS |
| Kết nối | Dây cáp |
| Chiều dài cáp | 2 m |
| Cấp bảo vệ | IP67 |
Liên hệ
Vui lòng liên hệ Hải Phòng Tech để biết thêm thông tin về sản phẩm.





















