Thông số kỹ thuật PM30-20NB
| Thông số | Giá trị |
|---|---|
| Mã sản phẩm | PM30-20NB |
| Điện áp hoạt động | 10 ~ 30 VDC / 90 ~ 250 VAC |
| Độ nhiễu nguồn | <20% của Vp-p / 50/60Hz |
| Dòng điện đầu ra | 150 mA max. / 100 mA max. |
| Dòng điện tiêu thụ | 10 mA max. / 2.0 mA max. |
| Điện áp dư | < 0.1V / <15V |
| Dòng điện rò rỉ | <0.8 mA / <4.0 mA |
| Trễ (Hysteresis) | <10% khoảng cách cảm biến |
| Độ trôi nhiệt | <10µm/°C |
| Độ trôi điện áp | <1µm/V |
| Mạch bảo vệ | Ngắn mạch & Đảo cực / Surge absorbing circuit |
| Nhiệt độ hoạt động | -25°C ~ +80℃ |
| Độ ẩm hoạt động | 35% ~ 95% RH |
| Loại bảo vệ | IP-67 |
| Màu mặt cảm biến | NPN=Đỏ; PNP=Xanh lá / Xanh dương |
| Bản quyền | Haiphongtech.vn |
Kích thước PM30-20NB

Sơ đồ đấu nối PM30-20NB

Liên hệ
Vui lòng liên hệ Hải Phòng Tech để biết thêm thông tin về sản phẩm.





















