Thông số kỹ thuật PM18-15L
| Thông số | Giá trị |
|---|---|
| Model | PM18-15L |
| Loại | Cảm biến tiệm cận điện cảm |
| Hình dạng | Hình trụ |
| Kích thước | M18 x 1 |
| Khoảng cách phát hiện | 15 mm ±10% |
| Đối tượng phát hiện | Kim loại (Sắt) |
| Vật liệu vỏ | Đồng mạ niken |
| Loại ngõ ra | NPN NO |
| Điện áp hoạt động | 10-30 VDC |
| Dòng điện tiêu thụ | ≤ 10 mA |
| Dòng điện tải tối đa | 200 mA |
| Tần số đáp ứng | 50 Hz |
| Điện áp dư | ≤ 1.5 V |
| Chỉ báo | LED đỏ |
| Bảo vệ | Phân cực ngược, quá dòng, ngắn mạch |
| Nhiệt độ hoạt động | -25°C ~ +70°C |
| Độ ẩm hoạt động | 35% ~ 95% RH |
| Cấp bảo vệ | IP67 |
| Kết nối | Dây cáp 2m |
| Chiều dài cáp | 2 mét |
Liên hệ
Vui lòng liên hệ Hải Phòng Tech để biết thêm thông tin về sản phẩm.





















