Thông số kỹ thuật PL-05N 2M
| Thông số | Giá trị |
|---|---|
| Loại cảm biến | Cảm biến tiệm cận điện cảm |
| Model | PL-05N |
| Nhà sản xuất | Fotek |
| Khoảng cách phát hiện | 5 mm ±10% |
| Vật phát hiện | Kim loại (Sắt) |
| Tần số đáp ứng | 500 Hz |
| Nguồn cấp | 12-24 VDC |
| Ngõ ra | NPN NO (Thường hở) |
| Dòng tải tối đa | 200 mA |
| Điện áp dư | ≤ 1.5V |
| Chỉ thị hoạt động | LED đỏ |
| Nhiệt độ hoạt động | -25°C ~ +70°C |
| Độ ẩm môi trường | 35% ~ 95% RH |
| Cấp bảo vệ | IP67 |
| Vật liệu vỏ | Đồng thau mạ niken |
| Vật liệu bề mặt cảm biến | ABS |
| Kết nối | Dây cáp |
| Chiều dài cáp | 2 mét |
| Đường kính | M18 |
| Chiều dài thân | 62 mm |
| Trọng lượng | ~100g |
Liên hệ
Vui lòng liên hệ Hải Phòng Tech để biết thêm thông tin về sản phẩm.





















