Thông số kỹ thuật PM30-15P-P
| Thông số | Giá trị |
|---|---|
| Mã sản phẩm | PM30-15P-P |
| Điện áp hoạt động (DC) | 10 ~ 30 VDC |
| Độ nhấp nhô điện áp (DC) | <20% của Vp-p |
| Dòng điện đầu ra (DC) | 150 mA max. |
| Dòng điện tiêu thụ (DC) | 10 mA max. |
| Điện áp dư (DC) | < 0.1V |
| Dòng rò (DC) | < 0.8 mA |
| Sai số trễ (Hysteresis) | <10% khoảng cách cảm biến |
| Sự trôi nhiệt (Thermal drift) | <10µm/°C |
| Sự trôi điện áp (Voltage drift) | <1µm/V |
| Mạch bảo vệ | Ngắn mạch & Đảo cực |
| Điện áp hoạt động (AC) | 90 ~ 250 VAC |
| Tần số (AC) | 50/60Hz |
| Dòng điện đầu ra (AC) | 100 mA max. |
| Dòng điện tiêu thụ (AC) | 2.0 mA max. |
| Điện áp dư (AC) | < 15V |
| Dòng rò (AC) | < 4.0 mA |
| Mạch bảo vệ (AC) | Mạch hấp thụ xung |
| Nhiệt độ hoạt động | -25°C ~ +80°C |
| Độ ẩm hoạt động | 35% ~ 95% RH |
| Loại bảo vệ | IP-67 |
| Màu mặt cảm biến | NPN = Đỏ; PNP = Xanh lá cây; AC = Xanh dương |
| Bản quyền | Haiphongtech.vn |
Kích thước PM30-15P-P

Sơ đồ đấu nối PM30-15P-P

Liên hệ
Vui lòng liên hệ Hải Phòng Tech để biết thêm thông tin về sản phẩm.





















