Thông số kỹ thuật PM12-02NE
| Thông số | Giá trị |
|---|---|
| Loại | Cảm biến tiệm cận điện cảm |
| Model | PM12-02NE |
| Kích thước | M12 x 1 |
| Khoảng cách phát hiện | 2 mm ± 10% |
| Đối tượng phát hiện | Kim loại (Sắt) |
| Loại ngõ ra | NPN NO (thường hở) |
| Điện áp hoạt động | 12-24 VDC |
| Dòng tiêu thụ | ≤ 10 mA |
| Tần số đáp ứng | 500 Hz |
| Sụt áp | ≤ 1.5 V |
| Dòng tải | ≤ 200 mA |
| Chỉ thị hoạt động | LED đỏ |
| Kiểu kết nối | Dây cáp |
| Chiều dài cáp | 2 m |
| Vật liệu vỏ | Đồng thau mạ Nikel |
| Cấp bảo vệ | IP67 |
| Nhiệt độ hoạt động | -25°C ~ +70°C |
| Độ ẩm hoạt động | 35% ~ 95% RH |
| Bảo vệ | Ngắn mạch, Quá tải, Ngược cực |
Liên hệ
Vui lòng liên hệ Hải Phòng Tech để biết thêm thông tin về sản phẩm.





















