Thông số kỹ thuật PM08-02PB-E
| Thông số | Giá trị |
|---|---|
| Loại cảm biến | Cảm biến tiệm cận điện cảm |
| Kiểu dáng | Hình trụ M8 |
| Khoảng cách phát hiện | 2 mm ± 10% |
| Đối tượng phát hiện | Kim loại |
| Tần số đáp ứng | 800 Hz |
| Điện áp hoạt động | 12-24 VDC |
| Dòng tiêu thụ | ≤ 10mA |
| Ngõ ra | PNP NO (Thường hở) |
| Dòng tải tối đa | 200 mA |
| Điện áp rơi | ≤ 1.5V |
| Chỉ báo | LED đỏ |
| Bảo vệ | Ngắn mạch, ngược cực |
| Nhiệt độ hoạt động | -25°C đến +70°C |
| Độ ẩm hoạt động | 35% đến 95% RH |
| Vật liệu vỏ | Đồng thau mạ niken |
| Vật liệu mặt cảm biến | Nhựa ABS |
| Cấp bảo vệ | IP67 |
| Kết nối | Dây cáp 2m |
| Trọng lượng | Khoảng 50g |
Liên hệ
Vui lòng liên hệ Hải Phòng Tech để biết thêm thông tin về sản phẩm.





















