Thông số kỹ thuật PM08-02N
| Thông số | Giá trị |
|---|---|
| Loại | Cảm biến tiệm cận điện cảm |
| Model | PM08-02N |
| Kích thước | M8 |
| Khoảng cách phát hiện | 2 mm ±10% |
| Đối tượng phát hiện | Kim loại (Sắt) |
| Loại ngõ ra | NPN NO (Thường hở) |
| Điện áp hoạt động | 12-24 VDC |
| Dòng điện tiêu thụ | 10 mA max. |
| Dòng điện ngõ ra | 200 mA max. |
| Tần số đáp ứng | 800 Hz |
| Điện áp dư | ≤1.5V |
| Chỉ báo hoạt động | LED |
| Nhiệt độ hoạt động | -25 ~ +70°C |
| Nhiệt độ bảo quản | -30 ~ +80°C |
| Cấp bảo vệ | IP67 |
| Vật liệu vỏ | Đồng thau mạ niken |
| Vật liệu bề mặt cảm biến | PBT |
| Kết nối | Dây cáp |
| Chiều dài cáp | 2 m |
| Bảo vệ | Ngắn mạch, phân cực ngược |
Liên hệ
Vui lòng liên hệ Hải Phòng Tech để biết thêm thông tin về sản phẩm.





















