Thông số kỹ thuật PM05-02NS
| Thông số | Giá trị |
|---|---|
| Loại | Cảm biến tiệm cận điện cảm |
| Mã sản phẩm | PM05-02NS |
| Kích thước | M5 |
| Khoảng cách phát hiện | 2 mm ± 10% |
| Đối tượng phát hiện | Kim loại (Sắt) |
| Loại ngõ ra | NPN, NO (Thường mở) |
| Điện áp hoạt động | 12-24 VDC |
| Dòng điện tiêu thụ | ≤ 10mA |
| Tần số đáp ứng | 800 Hz |
| Chỉ thị hoạt động | LED vàng |
| Bảo vệ ngắn mạch | Không |
| Bảo vệ phân cực ngược | Có |
| Vật liệu vỏ | Đồng thau mạ niken |
| Vật liệu bề mặt cảm biến | ABS |
| Cấp bảo vệ | IP67 |
| Nhiệt độ hoạt động | -25 ~ +70°C |
| Độ ẩm hoạt động | 35 ~ 95% RH |
| Kết nối | Dây cáp PVC, 3 dây |
| Chiều dài dây cáp | 2 m |
| Tiêu chuẩn | CE |
Liên hệ
Vui lòng liên hệ Hải Phòng Tech để biết thêm thông tin về sản phẩm.





















