Thông số kỹ thuật PM05-02NBS
| Thông Số | Giá Trị |
|---|---|
| Model | PM05-02NBS |
| Loại | Cảm biến tiệm cận điện cảm |
| Hình dạng | Hình trụ tròn |
| Kích thước | M5 x 36 mm |
| Khoảng cách phát hiện | 2 mm ±10% |
| Vật liệu phát hiện | Kim loại |
| Tần số đáp ứng | 1.5 kHz |
| Nguồn cấp | 12-24 VDC |
| Ngõ ra | NPN NO (Thường hở) |
| Dòng tải tối đa | 200 mA |
| Điện áp dư | ≤ 1.5 V |
| Chỉ thị hoạt động | LED đỏ |
| Kiểu kết nối | Dây dẫn |
| Chiều dài dây dẫn | 2 m |
| Vật liệu vỏ | Đồng thau mạ niken |
| Cấp bảo vệ | IP67 |
| Nhiệt độ hoạt động | -25°C ~ +70°C |
| Độ ẩm hoạt động | 35% ~ 95% RH |
| Tiêu chuẩn | CE |
Liên hệ
Vui lòng liên hệ Hải Phòng Tech để biết thêm thông tin về sản phẩm.





















