Thông số kỹ thuật PM-U25-R
| Thuộc tính | Thông số |
|---|---|
| Số sản phẩm | PM-U25-R |
| Số phần | PM-U25-R |
| Quy định và chứng nhận áp dụng | Đánh dấu CE (Chỉ thị EMC, Chỉ thị RoHS), Đánh dấu UKCA (Quy định EMC, Quy định RoHS), ISO 13849-1 (Nhóm 1, PLc) |
| (Ghi chú: Đã phù hợp từ sản xuất từ tháng 12 năm 2021) | |
| Dải cảm biến | 6 mm (cố định) |
| Đối tượng cảm biến tối thiểu | Đối tượng không trong suốt: 0.8 × 1.2 mm |
| Sai lệch | 0.05 mm hoặc ít hơn |
| Độ lặp lại | 0.01 mm hoặc ít hơn |
| Điện áp cấp | 5 đến 24 V DC ±10 %, Dao động P-P 10 % hoặc ít hơn |
| Dòng tiêu thụ | 15 mA hoặc ít hơn |
| Đầu ra | Transistor mở NPN có đầu kéo đáy |
| – Dòng tối đa: 50 mA | |
| – Điện áp áp dụng: 30 V DC hoặc ít hơn (giữa đầu ra và 0 V) | |
| – Điện áp dư: 2 V hoặc ít hơn (với dòng kéo 50 mA), 1 V hoặc ít hơn (với dòng kéo 16 mA) | |
| Hoạt động đầu ra | Bao gồm 2 đầu ra: Light-ON / Dark-ON |
| Bảo vệ ngắn mạch | Được tích hợp |
| Thời gian đáp ứng | |
| – Điều kiện nhận sáng: | 20 μs hoặc ít hơn |
| – Điều kiện gián đoạn sáng: | 80 μs hoặc ít hơn |
| – Tần số đáp ứng tối đa: | 3 kHz (xem ghi chú trên trang thông số kỹ thuật) |
| Chỉ thị hoạt động | Đèn LED màu cam (sáng khi nhận được ánh sáng) |
| Độ ô nhiễm | 3 |
| Bảo vệ | IP64 (IEC) |
| Nhiệt độ môi trường | -25 đến +55 ℃ (-13 đến +131 ℉), Bảo quản: -30 đến +80 ℃ (-22 đến +176 ℉) |
| (Ghi chú: Trường hợp sử dụng ở nhiệt độ môi trường +50 ℃ +122 ℉, hãy lắp đặt nó trên một thân kim loại.) | |
| (Ghi chú: Lưu ý rằng cáp mất tính linh hoạt khi nhiệt độ môi trường giảm xuống khoảng -10 ℃ +14 ℉.) | |
| Độ ẩm môi trường | 5 đến 85 % RH, Bảo quản: 5 đến 95 % RH |
| Chiếu sáng môi trường | Đèn huỳnh quang: 1,000 lx tại mặt nhận sáng |
| Chịu được điện áp | 1,000 V AC trong một phút giữa tất cả các terminal cung cấp kết nối với nhau và vỏ bọc |
| Kháng cách điện | 20 MΩ trở lên với máy đo megger 250 V DC giữa tất cả các terminal cấp điện kết nối với nhau và vỏ bọc |
| Khả năng chống rung | Tần số 10 đến 2,000 Hz, biên độ kép 1.5 mm (gia tốc tối đa 196 m/s²) theo các hướng X, Y và Z trong hai giờ mỗi hướng |
| Khả năng chống sốc | Gia tốc 15,000 m/s² (tương đương 1,500 G) theo các hướng X, Y và Z ba lần mỗi hướng |
| Phần tử phát tia | Đèn LED hồng ngoại (Bước sóng phát tối đa: 855 nm, không được điều chế) |
| Vật liệu | Vỏ bọc: PBT, Phần hiển thị: Nhựa polycarbonate |
| Cáp | Cáp cabtyre 4 lõi 0.1-mm² chống uốn cong, PVC, dài 1 m |
| (Ghi chú: Cáp là cáp chống uốn cong có thể sử dụng trên nền chuyển động. Khi gắn cảm biến trên nền chuyển động, hãy cố định đầu nối cáp của cảm biến tại chỗ để không gây căng thẳng cho nó.) | |
| (Ghi chú: Khi lưu trữ, hãy đảm bảo rằng cáp không tiếp xúc với phần cảm biến hoặc chỉ thị hoạt động.) | |
| Độ dài dây | Mở rộng lên đến tổng cộng 100 m (328.084 ft) có thể với cáp 0.3 mm² hoặc nhiều hơn |
| Ghi chú 1: | Nếu chiều dài cáp mở rộng là 20 m (65.617 ft) trở lên, hãy xác nhận rằng điện áp cung cấp tại đầu cáp gắn vào cảm biến là 4.5 V trở lên. |
| Ghi chú 2: | Đối với ứng dụng an toàn, không vượt quá 30 m (98.425 ft). |
| Trọng lượng | Trọng lượng tịnh: Khoảng 10 g, Trọng lượng tịnh: Khoảng 15 g |
| Ghi chú | Nếu không có điều kiện đo cụ thể, các điều kiện sử dụng là nhiệt độ môi trường +23 ℃ (+73.4 ℉). |
Kích thước PM-U25-R

Liên hệ
Công ty TNHH Hải Phòng Tech là đại lý phân phối chính thức của hãng PANASONIC. Quý khách vui lòng liên hệ Hải Phòng Tech để nhận được báo giá ưu đãi nhất.





















