Thông số kỹ thuật PX-SB1
| Mục | Thông số kỹ thuật |
|---|---|
| Số sản phẩm | PX-SB1 |
| Mã số sản phẩm | PX-SB1 |
| Tuân thủ quy định | Chỉ thị EMC, Chỉ thị RoHS |
| Cung cấp hiệu điện thế | Được cung cấp từ cảm biến chính |
| Bộ điều chỉnh độ nhạy | Bộ điều chỉnh biến đổi liên tục |
| Sự bảo vệ | IP65 (IEC) |
| Nhiệt độ môi trường | -10 đến +55 ℃ +14 đến +131 ℉ (Không được ngưng tụ sương hoặc đóng băng), Bảo quản: -20 đến +70 ℃ -4 đến +158 ℉ |
| Độ ẩm môi trường xung quanh | 35 đến 85% RH, Lưu trữ: 35 đến 85% RH |
| Độ rọi xung quanh | Đèn sợi đốt: 3.000 lx hoặc ít hơn ở mặt tiếp nhận ánh sáng |
| Khả năng chịu điện áp | 1.000 V AC trong một phút giữa tất cả các đầu nối nguồn được kết nối với nhau và vỏ bọc |
| Vật liệu chống điện | 20 MΩ hoặc hơn, với megmeter 500 V DC giữa tất cả các đầu nối nguồn được kết nối với nhau và vỏ bọc |
| Khả năng chống rung | Tần số 10 đến 500 Hz, 3 mm 0,118 ở biên độ kép (tối đa 20 G) theo các hướng X, Y và Z trong hai giờ mỗi hướng |
| Chống sốc | Gia tốc 500 m/s2 ( khoảng 50 G) theo các hướng X, Y và Z ba lần mỗi hướng |
| Nguyên tố phát ra | Đèn LED hồng ngoại (Bước sóng phát xạ cực đại: 950 nm 0,037 mil , điều chế) |
| Vật liệu | Polycarbonat |
| Cáp | Cáp cabtyre 0,3 mm 2 5 lõi, dài 2 m 6,562 ft |
| Mở rộng cáp | Có thể kéo dài tối đa 10 m 32.808 ft bằng cáp có tiết diện 0,3 mm2 trở lên. |
| Cân nặng | Trọng lượng tịnh: khoảng 130 g, Trọng lượng tổng: khoảng 240 g |
| Phụ kiện | MS-NX5-1 (Giá đỡ cảm biến phụ): 1 bộ, Tua vít điều chỉnh: 1 chiếc. |
| Cảm biến chính áp dụng | PX-24, PX-24ES, PX-23ES hoặc PX-26 |
| Các đơn vị có thể kết nối | Có thể kết nối tối đa hai PX-SB1 với một cảm biến chính. |
| Phạm vi cảm biến | 700 mm 27,559 in (Lưu ý: Phạm vi cảm biến được chỉ định cho giấy trắng không bóng (300 × 300 mm 11,811 × 11,811 in) làm đối tượng.) |
| Mức tiêu thụ hiện tại | Mức tiêu thụ dòng điện của cảm biến chính tăng khoảng 30 mA cho mỗi cảm biến phụ. |
| Đầu ra | Mạch OR với cảm biến chính OUT 1 |
| Chỉ số hoạt động | Đèn LED màu đỏ (sáng lên khi nhận được chùm tia) |
Kích thước PX-SB1

Liên hệ
Công ty TNHH Hải Phòng Tech là đại lý phân phối chính thức của hãng PANASONIC. Quý khách vui lòng liên hệ Hải Phòng Tech để nhận được báo giá ưu đãi nhất.





















