Thông số kỹ thuật CX-444
| Mục | Thông số kỹ thuật |
| Số sản phẩm | CX-444 |
| Số bộ phận | CX-444 |
| Tên sản phẩm | Cảm biến quang điện nhỏ gọn |
| Chi tiết sản phẩm | Phạm vi phản xạ có thể điều chỉnh |
| Giá của sản phẩm | Vui lòng liên hệ với văn phòng của chúng tôi |
| Quy định và chứng nhận áp dụng | Đánh dấu CE (Chỉ thị EMC, Chỉ thị RoHS), Đánh dấu UKCA (Quy định EMC, Quy định RoHS) |
| Phạm vi điều chỉnh | 20 đến 100 mm 0,787 đến 3,937 in |
| (Lưu ý) Phạm vi có thể điều chỉnh là phạm vi cảm biến tối đa có thể được thiết lập bằng bộ điều chỉnh khoảng cách. Cảm biến có thể phát hiện vật thể cách xa 2 mm 0,079 in [CX-444(-P): 15 mm 0,591 in , CX-442(-P): 20 mm 0,787 in ] hoặc xa hơn. | |
| Phạm vi cảm biến (với giấy trắng không bóng) | 15 đến 100 mm 0,591 đến 3,937 in |
| Độ trễ | Khoảng cách hoạt động 2% hoặc ít hơn (với giấy trắng không bóng) |
| Khả năng lặp lại | Dọc theo trục cảm biến: 1 mm 0,039 in hoặc nhỏ hơn, Vuông góc với trục cảm biến: 0,2 mm 0,008 in hoặc nhỏ hơn (với giấy trắng không bóng) |
| Điện áp cung cấp | 12 đến 24 V DC cộng hoặc trừ 10% Độ gợn PP 10% hoặc ít hơn |
| Tiêu thụ hiện tại | 20 mA hoặc ít hơn |
| Đầu ra | Transistor NPN cực thu hở |
| – | Dòng điện chìm tối đa: 100 mA |
| – | Điện áp áp dụng: 30 V DC trở xuống (giữa đầu ra và 0 V) |
| – | Điện áp dư: 2 V trở xuống (ở dòng điện chìm 100 mA), 1 V trở xuống (ở dòng điện chìm 16 mA) |
| Đầu ra: Hoạt động đầu ra | Có thể chuyển đổi giữa Phát hiện-BẬT hoặc Phát hiện-TẮT |
| Đầu ra: Bảo vệ ngắn mạch | Đã hợp nhất |
| Thời gian phản hồi | 1 ms hoặc ít hơn |
| Chỉ số hoạt động | Đèn LED màu cam (sáng lên khi đầu ra BẬT) |
| Chỉ số ổn định | Đèn LED xanh (sáng lên khi hoạt động ổn định) |
| Bộ điều chỉnh khoảng cách | Bộ điều chỉnh cơ học 5 vòng |
| Chế độ cảm biến | Chức năng BGS / FGS có thể chuyển đổi bằng cách đấu dây đầu vào lựa chọn chế độ cảm biến |
| Chức năng ngăn ngừa nhiễu tự động | Đã tích hợp |
| – | (Lưu ý) … |
| Sự bảo vệ | IP67 (IEC) |
| Nhiệt độ môi trường | -25 đến +55℃ (Không ngưng tụ sương hoặc đóng băng), Bảo quản: -30 đến +70℃ |
| Độ ẩm môi trường | 35 đến 85% RH, Lưu trữ: 35 đến 85% RH |
| Độ rọi xung quanh | Đèn sợi đốt: 3.000 lx hoặc ít hơn ở mặt tiếp nhận ánh sáng |
| Khả năng chịu điện áp | 1.000 V AC trong một phút giữa tất cả các đầu nối nguồn được kết nối với nhau và vỏ bọc |
| Điện trở cách điện | 20 MOhm hoặc hơn, với megger 250 V DC |
| Khả năng chống rung | Tần số 10 đến 500 Hz, biên độ 3 mm 0,118 theo hướng X, Y, Z |
| Chống sốc | Gia tốc 500 m/s² (khoảng 50 G) theo X, Y, Z ba lần mỗi hướng |
| Phần tử phát xạ | Đèn LED màu đỏ |
| Bước sóng phát xạ đỉnh | 650 nm |
| Đường kính điểm | Ø9 mm xấp xỉ (ở khoảng cách 100 mm) |
| Vật liệu | Vỏ: PBT |
| – | Vỏ trước: Polycarbonate |
| – | Vỏ chỉ báo: Polycarbonate |
| Cáp | Cáp cabtyre 0,2 mm² 4 lõi, dài 2 m |
| Mở rộng cáp | Có thể kéo dài tới 100 m bằng cáp ≥ 0,3 mm² |
| Cân nặng | Trọng lượng tịnh: khoảng 55 g |
| – | Trọng lượng tổng: khoảng 65 g |
Kích thước CX-444

Liên hệ
Công ty TNHH Hải Phòng Tech là đại lý phân phối chính thức của hãng PANASONIC. Quý khách vui lòng liên hệ Hải Phòng Tech để nhận được báo giá ưu đãi nhất.





















