Thông số kỹ thuật EX-L262
| Mục | Thông số kỹ thuật |
|---|---|
| Số sản phẩm | EX-L262 |
| Mã số sản phẩm | EX-L262 |
| Tuân thủ quy định | Đánh dấu CE (Chỉ thị EMC, Chỉ thị RoHS), Đánh dấu UKCA (Quy định EMC, Quy định RoHS) |
| Phạm vi cảm biến | 20 đến 70 mm ( 0,787 đến 2,756 in) (Điểm hội tụ: 22 mm ( 0,866 in ) (Lưu ý)Phạm vi cảm biến được chỉ định cho vật thể là giấy trắng không bóng (100 x 100 mm ( 3,937 x 3,937 in )). |
| Kích thước điểm phát xạ (Điển hình) | Xấp xỉ 5 × 1 mm 0,197 × 0,039 in (dọc x ngang) (ở khoảng cách cảm biến 50 mm) |
| Cảm biến đối tượng | Vật thể mờ đục, bán trong suốt hoặc trong suốt (Lưu ý) Đảm bảo xác nhận phát hiện bằng cảm biến thực tế trước khi sử dụng. |
| Đối tượng cảm biến tối thiểu (Điển hình) | – |
| Độ trễ | 20% hoặc ít hơn khoảng cách hoạt động |
| Khả năng lặp lại | Vuông góc với trục cảm biến: 0,2 mm 0,0080 in hoặc nhỏ hơn |
| Cung cấp hiệu điện thế | 12 đến 24 V DC cộng hoặc trừ 10% Độ gợn PP 10% hoặc ít hơn |
| Mức tiêu thụ hiện tại | 15 mA hoặc ít hơn |
| Đầu ra | Transistor NPN cực thu hở – Dòng điện chìm tối đa: 50 mA |
| Đầu ra: Hoạt động đầu ra | Có thể lựa chọn Light-ON / Dark-ON bằng cách chuyển đổi hoạt động đầu ra đầu vào |
| Đầu ra: Bảo vệ ngắn mạch | Được tích hợp (bảo vệ ngắn mạch / bảo vệ phân cực ngược) |
| Thời gian đáp ứng | 0,5 ms hoặc ít hơn |
| Bộ điều chỉnh độ nhạy | Bộ điều chỉnh biến đổi liên tục |
| Sự bảo vệ | IP67 (IEC) |
| Nhiệt độ môi trường | -10 đến +55 ℃ +14 đến +131 ℉ (Không ngưng tụ sương hoặc không đóng băng), Bảo quản: -30 đến +70 ℃ -22 đến +158 ℉ |
| Độ ẩm môi trường xung quanh | 35 đến 85%RH, Lưu trữ: 35 đến 85%RH |
| Nguyên tố phát ra | Laser bán dẫn đỏ Loại 1 (IEC / JIS / FDA / GB / EN / KS) (Lưu ý: Sản phẩm này tuân thủ 21 CFR 1040.10 và 1040.11 Thông báo về laser số 56, ngày 8 tháng 5 năm 2019, do CDRH (Trung tâm thiết bị và sức khỏe phóng xạ) thuộc FDA (Cục quản lý thực phẩm và dược phẩm) ban hành.) (Công suất đầu ra tối đa: 1,3 mW, Bước sóng phát xạ cực đại: 655 nm 0,026 mil ) |
| Vật liệu | Vỏ: Polybutylene terephthalate, Nắp trước: Acrylic, Ống kính: Thủy tinh, Bộ phận chỉ báo: Polyarylate |
| Cáp | Cáp cabtyre 0,15 mm 2 4 lõi, dài 2 m 6,562 ft |
| Mở rộng cáp | Có thể kéo dài tối đa 50 m 164.042 ft bằng cáp 0,3 mm 2 hoặc hơn |
| Cân nặng | Trọng lượng tịnh: khoảng 45 g Trọng lượng tổng: khoảng 60 g |
| Phụ kiện | MS-EXL2-3 (Tấm lắp): 1 cái. |
Kích thước EX-L262

Liên hệ
Công ty TNHH Hải Phòng Tech là đại lý phân phối chính thức của hãng PANASONIC. Quý khách vui lòng liên hệ Hải Phòng Tech để nhận được báo giá ưu đãi nhất.





















