Thông số kỹ thuật PL-05P 5-15VDC
| Thông số | Giá trị |
|---|---|
| Model | PL-05P |
| Loại cảm biến | Tiệm cận điện cảm |
| Khoảng cách phát hiện | 5 mm ± 10% |
| Đối tượng phát hiện | Kim loại (Sắt, Thép, Nhôm, Đồng…) |
| Điện áp hoạt động | 5-15 VDC |
| Dòng tiêu thụ | ≤ 10mA |
| Ngõ ra | PNP NO (Thường hở) |
| Dòng tải ngõ ra | 200mA |
| Tần số đáp ứng | 800 Hz |
| Chỉ thị hoạt động | LED đỏ |
| Bảo vệ ngắn mạch | Có |
| Bảo vệ ngược cực | Có |
| Nhiệt độ hoạt động | -25 ~ +70 °C |
| Độ ẩm hoạt động | 35 ~ 95% RH |
| Vật liệu vỏ | Đồng thau mạ Niken |
| Vật liệu mặt phát hiện | Nhựa ABS |
| Tiêu chuẩn bảo vệ | IP67 |
| Kiểu kết nối | Dây cáp |
| Chiều dài cáp | 2 m |
| Kích thước | M12 x 1 |
Liên hệ
Vui lòng liên hệ Hải Phòng Tech để biết thêm thông tin về sản phẩm.





















