Thông số kỹ thuật PL-05P 3M
| Thông số | Giá trị |
|---|---|
| Loại cảm biến | Cảm biến tiệm cận điện cảm |
| Model | PL-05P |
| Nhãn hiệu | Fotek |
| Khoảng cách phát hiện | 5 mm ± 10% |
| Vật phát hiện | Kim loại (sắt) |
| Tần số đáp ứng | 500 Hz |
| Điện áp hoạt động | 12-24 VDC |
| Ngõ ra | PNP NO (Thường mở) |
| Dòng tải tối đa | 200 mA |
| Điện áp dư | ≤ 1.5 V |
| Chỉ thị hoạt động | LED (Đỏ) |
| Kiểu kết nối | Dây cáp |
| Chiều dài cáp | 3 m |
| Vật liệu vỏ | Đồng thau mạ niken |
| Vật liệu mặt cảm biến | ABS |
| Cấp bảo vệ | IP67 |
| Nhiệt độ hoạt động | -25°C đến +70°C |
| Độ ẩm hoạt động | 35% đến 95% RH |
| Kích thước | M18 x 1 x 70 mm |
| Bảo vệ | Phân cực ngược, quá dòng |
Liên hệ
Vui lòng liên hệ Hải Phòng Tech để biết thêm thông tin về sản phẩm.





















