Thông số kỹ thuật PL-05NE
| Thông số | Giá trị |
|---|---|
| Loại cảm biến | Cảm biến tiệm cận điện cảm |
| Mã sản phẩm | PL-05NE |
| Nhà sản xuất | Fotek |
| Khoảng cách phát hiện | 5 mm ± 10% |
| Đối tượng phát hiện | Kim loại (Sắt, thép) |
| Nguồn cấp | 12-24 VDC |
| Dòng tiêu thụ | 15 mA (max) |
| Ngõ ra | NPN NO (Thường hở) |
| Dòng tải ngõ ra | 200 mA (max) |
| Tần số đáp ứng | 800 Hz |
| Điện áp dư | 1.5 V (max) |
| Chỉ thị hoạt động | LED đỏ |
| Kiểu đấu nối | Dây dẫn |
| Chiều dài dây dẫn | 2 m |
| Vật liệu vỏ | Đồng mạ niken |
| Cấp bảo vệ | IP67 |
| Nhiệt độ hoạt động | -25°C đến +70°C |
| Độ ẩm hoạt động | 35% đến 95% RH |
| Kích thước | M18 x 1 |
| Chiều dài thân | 70 mm |
| Trọng lượng | ~70g |
| Bảo vệ ngắn mạch | Có |
| Bảo vệ phân cực ngược | Có |
Liên hệ
Vui lòng liên hệ Hải Phòng Tech để biết thêm thông tin về sản phẩm.





















